NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 11/21

GFA Second Division
11-21 22:50
Immigration FC  logo
Immigration FC 1
Kanifing East FC  logo
Kanifing East FC 1
LFA First Dicision
11-21 22:50
NPA Anchors  logo
NPA Anchors 0
Global Pharma  logo
Global Pharma 1
Vòng loại World Cup (Châu Á)
11-21 22:45
Bahrain  logo
Bahrain 0
United Arab Emirates  logo
United Arab Emirates 2
Vòng loại World Cup (Châu Á)
11-21 21:45
Syria  logo
Syria 0
Japan  logo
Japan 5
Vòng loại World Cup (Châu Á)
11-21 21:00
Palestine  logo
Palestine 0
Australia  logo
Australia 1
Vòng loại World Cup (Châu Á)
11-21 21:00
Kyrgyzstan  logo
Kyrgyzstan 1
Oman  logo
Oman 0
Vòng loại World Cup (Châu Á)
11-21 20:30
India  logo
India 0
Qatar  logo
Qatar 3
Vòng loại World Cup (Châu Á)
11-21 20:15
Nepal  logo
Nepal 0
Yemen  logo
Yemen 2
Vòng loại World Cup (Châu Á)
11-21 20:00
Uzbekistan  logo
Uzbekistan 2
Iran  logo
Iran 2
EGY Division 2
11-21 22:00
Makadi FC  logo
Makadi FC 2
Olympic El Qanal  logo
Olympic El Qanal 1
EGY Division 2
11-21 19:40
Dikernis SC  logo
Dikernis SC 1
Tanta  logo
Tanta 1
GHA Premier League
11-21 22:00
Accra Lions  logo
Accra Lions 1
Accra Hearts of Oak  logo
Accra Hearts of Oak 2
Vòng loại World Cup (Châu Phi)
11-21 21:10
Swaziland  logo
Swaziland 0
Cape Verde  logo
Cape Verde 2
Vòng loại World Cup (Châu Phi)
11-21 20:00
Malawi  logo
Malawi 0
Tunisia  logo
Tunisia 1
Vòng loại World Cup (Châu Phi)
11-21 20:00
Somalia  logo
Somalia 0
Uganda  logo
Uganda 1
Vòng loại World Cup (Châu Phi)
11-21 20:00
Botswana  logo
Botswana 1
Guinea  logo
Guinea 0
Vòng loại World Cup (Châu Phi)
11-21 20:00
Rwanda  logo
Rwanda 2
South Africa  logo
South Africa 0
Vòng loại World Cup (Châu Phi)
11-21 20:00
Lesotho  logo
Lesotho 0
Benin  logo
Benin 0
Vòng loại World Cup (Châu Phi)
11-21 20:00
Ethiopia  logo
Ethiopia 0
Burkina Faso  logo
Burkina Faso 3
SCO Reserves League
11-21 21:00
Ayr United Reserve  logo
Ayr United Reserve 5
Airdrieonians  Reserves  logo
Airdrieonians Reserves 0
SCO Reserves League
11-21 21:00
Hibernian Reserve  logo
Hibernian Reserve 4
Partick Thistle U20  logo
Partick Thistle U20 1
Liberian second Division
11-21 21:00
Pags FC  logo
Pags FC 3
Phil Lonestar  logo
Phil Lonestar 1
Liberian second Division
11-21 20:00
Jubilee FC  logo
Jubilee FC 1
Shaita FC  logo
Shaita FC 4
Liberian second Division
11-21 20:00
Junior Pro FC  logo
Junior Pro FC 1
Wologisi FC  logo
Wologisi FC 0
SCO Reserve Cup
11-21 21:00
Livingston U20  logo
Livingston U20 1
Hamilton Reserve  logo
Hamilton Reserve 4
INT FRL
11-21 21:00
Denmark U16  logo
Denmark U16 2
Netherlands U16  logo
Netherlands U16 2
INT FRL
11-21 21:00
Morocco U23  logo
Morocco U23 1
USA U23  logo
USA U23 0
INT FRL
11-21 21:00
Italy U16  logo
Italy U16 0
Czech Republic U16  logo
Czech Republic U16 2
INT FRL
11-21 20:00
Saudi Arabia U23  logo
Saudi Arabia U23 1
Australia U23  logo
Australia U23 3
INT FRL
11-21 19:40
United Arab Emirates U23  logo
United Arab Emirates U23 3
Kuwait U23  logo
Kuwait U23 0
UEFA European U19 Championship
11-21 21:00
Estonia U19  logo
Estonia U19 0
Iceland U19  logo
Iceland U19 3
UEFA European U19 Championship
11-21 21:00
Denmark U19  logo
Denmark U19 2
France U19  logo
France U19 1
UEFA European U19 Championship
11-21 20:30
Malta U19  logo
Malta U19 2
Kosovo U19  logo
Kosovo U19 2
UEFA European U19 Championship
11-21 20:05
Belgium U19  logo
Belgium U19 1
Republic of Ireland U19  logo
Republic of Ireland U19 0
UEFA European U19 Championship
11-21 20:00
Albania U19  logo
Albania U19 0
Slovenia U19  logo
Slovenia U19 1
UEFA European U19 Championship
11-21 20:00
Greece U19  logo
Greece U19 0
Turkey U19  logo
Turkey U19 1
UEFA European U19 Championship
11-21 20:00
Lithuania U19  logo
Lithuania U19 2
Belarus U19  logo
Belarus U19 0
DEN Reserves League
11-21 21:00
Copenhagen Reserve  logo
Copenhagen Reserve 0
Hvidovre IF Reserve  logo
Hvidovre IF Reserve 1
SER Prva Liga
11-21 21:00
FK Dubocica  logo
FK Dubocica 2
Semendrija 1924  logo
Semendrija 1924 1
IND Division 1
11-21 20:30
Aizawl FC  logo
Aizawl FC 3
Namdhari FC  logo
Namdhari FC 0
ZAN PL
11-21 20:15
New City FC  logo
New City FC 0
Mlandege FC  logo
Mlandege FC 0
UWPL
11-21 20:10
She Maroons(w)  logo
She Maroons(w) 2
Uganda Martyrs Women  logo
Uganda Martyrs Women 1
GIAO HỮU CLB
11-21 20:00
FC UT Arad  logo
FC UT Arad 3
ACS Dumbravita  logo
ACS Dumbravita 1
U20 EL
11-21 20:00
Italy U20  logo
Italy U20 2
Portugal U20  logo
Portugal U20 1
NAF Youth Cup
11-21 20:00
Tunisia U20  logo
Tunisia U20 4
Libya U20  logo
Libya U20 1
NAF Youth Cup
11-21 20:00
Egypt U20  logo
Egypt U20 2
Morocco U20  logo
Morocco U20 2
UEFA European U17 Championship
11-21 20:00
Gibraltar U17  logo
Gibraltar U17 0
Wales U17  logo
Wales U17 4
ENG U21 League 2
11-21 20:00
Peterborough United U21  logo
Peterborough United U21 1
Wigan U21  logo
Wigan U21 1
ENG U21 League 2
11-21 20:00
Ipswich U21  logo
Ipswich U21 1
Millwall U21  logo
Millwall U21 1
ENG U21 League 2
11-21 20:00
Bristol City U21  logo
Bristol City U21 0
Swansea City U21  logo
Swansea City U21 3