NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 02/06

ISR Alef League
02-06 22:30
Hapoel Kfar Shalem  logo
Hapoel Kfar Shalem 3
Maccabi Ironi Ashdod  logo
Maccabi Ironi Ashdod 1
ISR Alef League
02-06 20:00
Ironi Nesher  logo
Ironi Nesher 3
Maccabi Ahi Nazareth  logo
Maccabi Ahi Nazareth 2
ISR Alef League
02-06 20:00
Hapoel Ironi Baka El Garbiya  logo
Hapoel Ironi Baka El Garbiya 1
Maccabi Ironi Kiryat Ata Bialik Fc  logo
Maccabi Ironi Kiryat Ata Bialik Fc 0
ISR Alef League
02-06 20:00
MS Tseirey Taybe  logo
MS Tseirey Taybe 0
Hapoel Raanana  logo
Hapoel Raanana 0
ISR Alef League
02-06 20:00
Hapoel Kaukab  logo
Hapoel Kaukab 0
Hapoel Kafr Kanna  logo
Hapoel Kafr Kanna 1
ISR Youth Cup
02-06 22:15
Beitar Jerusalem Oren U19  logo
Beitar Jerusalem Oren U19 2
Hapoel Beer Sheva U19  logo
Hapoel Beer Sheva U19 3
ISR Youth Cup
02-06 21:00
Maccabi Petach Tikva U19  logo
Maccabi Petach Tikva U19 1
Hapoel Jerusalem Malka U19  logo
Hapoel Jerusalem Malka U19 0
ISR Youth Cup
02-06 20:00
Maccabi Herzliya U19  logo
Maccabi Herzliya U19 0
Hapoel Haifa U19  logo
Hapoel Haifa U19 5
GIAO HỮU CLB
02-06 22:00
Hacken  logo
Hacken 2
Haugesund  logo
Haugesund 4
GIAO HỮU CLB
02-06 22:00
Kryvbas  logo
Kryvbas 6
Brentford (R)  logo
Brentford (R) 1
GIAO HỮU CLB
02-06 21:00
Akhmat Grozny  logo
Akhmat Grozny 4
Kyzylzhar Petropavlovsk  logo
Kyzylzhar Petropavlovsk 0
GIAO HỮU CLB
02-06 21:00
Arsenal Tula  logo
Arsenal Tula 2
Kuruvchi Bunyodkor  logo
Kuruvchi Bunyodkor 0
GIAO HỮU CLB
02-06 21:00
Kolos Kovalyovka  logo
Kolos Kovalyovka 0
FC Vardar Skopje  logo
FC Vardar Skopje 2
GIAO HỮU CLB
02-06 21:00
Zenit StPetersburg  logo
Zenit StPetersburg 0
FC Noah  logo
FC Noah 0
GIAO HỮU CLB
02-06 21:00
Dnipro-1  logo
Dnipro-1 2
Decic Tuzi  logo
Decic Tuzi 0
GIAO HỮU CLB
02-06 21:00
Arda  logo
Arda 2
Rubin Kazan  logo
Rubin Kazan 1
GIAO HỮU CLB
02-06 20:25
Al Sharjah  logo
Al Sharjah 1
Damac  logo
Damac 0
GIAO HỮU CLB
02-06 20:00
Otrant  logo
Otrant 2
Jedinstvo Bijelo Polje  logo
Jedinstvo Bijelo Polje 2
GIAO HỮU CLB
02-06 20:00
APOEL Nicosia U19  logo
APOEL Nicosia U19 3
Vendsyssel  logo
Vendsyssel 1
GIAO HỮU CLB
02-06 20:00
FK Osogovo  logo
FK Osogovo 0
FK Kozuv  logo
FK Kozuv 2
GIAO HỮU CLB
02-06 20:00
Obolon Kyiv  logo
Obolon Kyiv 1
FK Shkupi  logo
FK Shkupi 1
GIAO HỮU CLB
02-06 20:00
Herfolge Boldklub Koge  logo
Herfolge Boldklub Koge 3
FK Atyrau  logo
FK Atyrau 1
GIAO HỮU CLB
02-06 20:00
Mladost Novi Sad  logo
Mladost Novi Sad 1
Jadran Dekani  logo
Jadran Dekani 0
POR U23
02-06 22:00
Gil Vicente U23  logo
Gil Vicente U23 0
Sporting CP U23  logo
Sporting CP U23 1
POR U23
02-06 22:00
Estrela FC U23  logo
Estrela FC U23 0
Famalicao U23  logo
Famalicao U23 2
POR U23
02-06 22:00
Benfica U23  logo
Benfica U23 3
Vizela U23  logo
Vizela U23 1
AFC Asian Cup
02-06 22:00
Jordan  logo
Jordan 2
South Korea  logo
South Korea 0
EGY LC
02-06 21:30
Gaish  logo
Gaish 1
Al Masry  logo
Al Masry 1
TUR Cup
02-06 21:30
Ankaragucu  logo
Ankaragucu 5
Erzincanspor  logo
Erzincanspor 1
ITA Women's Cup
02-06 21:00
Fiorentina(w)  logo
Fiorentina(w) 0
Inter Milan (w)  logo
Inter Milan (w) 0
Atlantic Ocean Cup
02-06 21:00
Silkeborg  logo
Silkeborg 3
KI Klaksvik  logo
KI Klaksvik 0
OMA Professional League
02-06 20:25
Al Nahda  logo
Al Nahda 3
Dhofar SCSC  logo
Dhofar SCSC 1
TUN Professional League 2
02-06 20:00
AS Gabes  logo
AS Gabes 1
Esperance Sportive Zarzis  logo
Esperance Sportive Zarzis 0
TUN Professional League 2
02-06 20:00
CO Sidi Bouzid  logo
CO Sidi Bouzid 3
SC Moknine  logo
SC Moknine 0
TUN Professional League 2
02-06 20:00
Chebba  logo
Chebba 1
Jerba Midoun  logo
Jerba Midoun 1
TUN Professional League 2
02-06 20:00
Croissant Msaken  logo
Croissant Msaken 0
CS Korba  logo
CS Korba 1
TUN Professional League 2
02-06 20:00
CO Medenine  logo
CO Medenine 0
Oceano Kerkennah  logo
Oceano Kerkennah 0
TUN Professional League 1
02-06 20:00
Club Polideportivo El Ejido  logo
Club Polideportivo El Ejido 2
A.S.Marsa  logo
A.S.Marsa 1
TUN Professional League 1
02-06 20:00
C.A.Bizertin  logo
C.A.Bizertin 2
Etoile Metlaoui  logo
Etoile Metlaoui 0
TZA Premier League
02-06 20:00
Tabora United FC  logo
Tabora United FC 0
Simba Sports Club  logo
Simba Sports Club 4
CAN W-U17
02-06 20:00
Burundi U17(w)  logo
Burundi U17(w) 4
Botswana U17 (w)  logo
Botswana U17 (w) 1
INT FRL
02-06 20:00
Norway U17  logo
Norway U17 1
Czech Republic U17  logo
Czech Republic U17 3
INT FRL
02-06 20:00
Netherlands(w) U16  logo
Netherlands(w) U16 1
Germany  (w) U16  logo
Germany (w) U16 4
INT FRL
02-06 20:00
Bangladesh U19(w)  logo
Bangladesh U19(w) 4
Bhutan (w) U19  logo
Bhutan (w) U19 0
UEFA Youth League
02-06 20:00
Midtjylland U19  logo
Midtjylland U19 1
RB Leipzig U19  logo
RB Leipzig U19 1
UGA Premier League
02-06 20:00
URA FC  logo
URA FC 1
Defense forces  logo
Defense forces 0
ITA Serie C
02-06 20:00
AZ Picerno ASD  logo
AZ Picerno ASD 1
Catania FC  logo
Catania FC 0
ENG U21 League 2
02-06 20:00
Sheffield Wed U21  logo
Sheffield Wed U21 2
Peterborough U21  logo
Peterborough U21 2
ENG U21 League 2
02-06 20:00
Coventry U21  logo
Coventry U21 1
Wigan U21  logo
Wigan U21 0
GER Regionalliga
02-06 20:00
Greifswalder FC  logo
Greifswalder FC 1
VSG Altglienicke  logo
VSG Altglienicke 2