NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 02/09

GIAO HỮU CLB
02-09 22:45
Al Ahli  logo
Al Ahli 0
Spartak Moscow  logo
Spartak Moscow 5
GIAO HỮU CLB
02-09 22:30
Stjordals Blink  logo
Stjordals Blink 1
Nardo FK  logo
Nardo FK 0
GIAO HỮU CLB
02-09 22:00
Al Rayyan  logo
Al Rayyan 4
Zenit St. Petersburg  logo
Zenit St. Petersburg 2
GIAO HỮU CLB
02-09 22:00
Metalist 1925 Kharkiv  logo
Metalist 1925 Kharkiv 4
Brentford B  logo
Brentford B 0
GIAO HỮU CLB
02-09 22:00
Bohemian  logo
Bohemian 1
Cork City  logo
Cork City 0
GIAO HỮU CLB
02-09 22:00
Kristiansund BK  logo
Kristiansund BK 2
Ranheim IL  logo
Ranheim IL 1
GIAO HỮU CLB
02-09 21:45
Al-Ettifaq FC  logo
Al-Ettifaq FC 2
DC United  logo
DC United 0
GIAO HỮU CLB
02-09 21:30
FC Metalurgi Rustavi  logo
FC Metalurgi Rustavi 0
Corvinul Hunedoara  logo
Corvinul Hunedoara 2
GIAO HỮU CLB
02-09 21:30
FK Leningradets  logo
FK Leningradets 0
Chernomorets Novorossijsk  logo
Chernomorets Novorossijsk 0
GIAO HỮU CLB
02-09 21:00
Dynamo Kyiv  logo
Dynamo Kyiv 1
Shkendija Tetovo  logo
Shkendija Tetovo 1
GIAO HỮU CLB
02-09 21:00
Gedania Gdansk  logo
Gedania Gdansk 2
Cartusia  logo
Cartusia 1
GIAO HỮU CLB
02-09 21:00
AC Horsens  logo
AC Horsens 0
Kalmar  logo
Kalmar 2
GIAO HỮU CLB
02-09 21:00
Orebro SK  logo
Orebro SK 1
Brommapojkarna  logo
Brommapojkarna 0
GIAO HỮU CLB
02-09 21:00
Rosenborg(w)  logo
Rosenborg(w) 1
LSK Kvinner (w)  logo
LSK Kvinner (w) 1
GIAO HỮU CLB
02-09 21:00
Wacker Burghausen  logo
Wacker Burghausen 0
SV Ried  logo
SV Ried 0
GIAO HỮU CLB
02-09 20:30
Linkopings(w)  logo
Linkopings(w) 1
Valerenga (w)  logo
Valerenga (w) 5
GIAO HỮU CLB
02-09 20:00
Santos  logo
Santos 2
Al Duhail  logo
Al Duhail 2
ALG Ligue 1
02-09 22:45
ES Setif  logo
ES Setif 2
USM Khenchela  logo
USM Khenchela 1
ALG Ligue 1
02-09 21:45
MC Oran  logo
MC Oran 1
ASO Chlef  logo
ASO Chlef 1
BF Division 1
02-09 22:30
Rahimo FC  logo
Rahimo FC 1
USFAS Bamako  logo
USFAS Bamako 1
BF Division 1
02-09 22:30
KOZAF  logo
KOZAF 2
Etoile Filante de Ouagadougou  logo
Etoile Filante de Ouagadougou 3
BF Division 1
02-09 22:30
ASEC Koudougou  logo
ASEC Koudougou 1
Asfa Yennega  logo
Asfa Yennega 0
Nigeria National League
02-09 22:00
Renaissance  logo
Renaissance 0
AS Douanes Niamey  logo
AS Douanes Niamey 2
ICP 3
02-09 22:00
Pro Sesto U19  logo
Pro Sesto U19 2
Carrarese U19  logo
Carrarese U19 1
POR Juniores A2
02-09 22:00
Benfica U19  logo
Benfica U19 2
FC Famalicao U19  logo
FC Famalicao U19 0
CAN W-U17
02-09 22:00
Nigeria U17 (w)  logo
Nigeria U17 (w) 6
Central African Republic U17 (W)  logo
Central African Republic U17 (W) 0
CAN W-U17
02-09 21:00
Cameroon U17 (w)  logo
Cameroon U17 (w) 1
Uganda U17 (w)  logo
Uganda U17 (w) 3
INT FRL
02-09 22:00
Portugal U16  logo
Portugal U16 6
Netherlands U16  logo
Netherlands U16 2
INT FRL
02-09 21:15
Croatia U17  logo
Croatia U17 1
Greece U17  logo
Greece U17 0
NAM Premier League
02-09 22:00
UNAM FC  logo
UNAM FC 0
Okahandja United FC  logo
Okahandja United FC 0
Niger Premier League
02-09 22:00
Zumunta AC  logo
Zumunta AC 0
AS GNN  logo
AS GNN 0
Niger Premier League
02-09 22:00
JS Tahoua  logo
JS Tahoua 0
Akokana FC  logo
Akokana FC 0
Niger Premier League
02-09 22:00
Renaissance  logo
Renaissance 0
AS Douanes Niamey  logo
AS Douanes Niamey 2
AZE Cup
02-09 22:00
FC Neftci Baku  logo
FC Neftci Baku 1
Standard Sumgayit  logo
Standard Sumgayit 1
TOG Premier Division
02-09 22:00
Kakadl FC  logo
Kakadl FC 0
AC Semassi  logo
AC Semassi 0
Angola Girabola League
02-09 22:00
Kabuscorp do Palanca  logo
Kabuscorp do Palanca 0
Petro Atletico de Luanda  logo
Petro Atletico de Luanda 3
ETH Premier League
02-09 22:00
Hawassa City  logo
Hawassa City 2
Hambericho Durame  logo
Hambericho Durame 0
GIẢI VĐQG ROMANIA
02-09 22:00
FC Otelul Galati  logo
FC Otelul Galati 1
FCU 1948 Craiova  logo
FCU 1948 Craiova 0
Oman Professional League Cup
02-09 21:30
Bahla SC  logo
Bahla SC 1
Sohar SC  logo
Sohar SC 2
Oman Professional League Cup
02-09 21:30
Ibri SCC  logo
Ibri SCC 0
Al Seeb SC  logo
Al Seeb SC 1
SER Super liga
02-09 21:30
Radnik Surdulica  logo
Radnik Surdulica 0
FK Čukarički  logo
FK Čukarički 3
EGY Women's Premier League
02-09 21:10
Amiria(w)  logo
Amiria(w) 3
Tut Ankh Amun (W)  logo
Tut Ankh Amun (W) 4
LBN Premier League
02-09 21:00
Al Ansar SC  logo
Al Ansar SC 4
Racing Beirut  logo
Racing Beirut 1
IND Super League
02-09 21:00
Odisha FC  logo
Odisha FC 1
FC Goa  logo
FC Goa 1
MAR Botola 2
02-09 21:00
Chabab Ben Guerir  logo
Chabab Ben Guerir 1
Racing Casablanca  logo
Racing Casablanca 1
IND Division 1
02-09 20:30
Inter Kashi  logo
Inter Kashi 2
Gokulam Kerala FC  logo
Gokulam Kerala FC 4
UAE League Cup
02-09 20:20
Ittihad Kalba FC  logo
Ittihad Kalba FC 0
Al-Ain SFC  logo
Al-Ain SFC 2
KSA Division 2
02-09 20:20
Al Suqoor Ksa  logo
Al Suqoor Ksa 3
Al-Shoalah  logo
Al-Shoalah 1
ZAN PL
02-09 20:15
Mlandege FC  logo
Mlandege FC 1
Kipanga FC  logo
Kipanga FC 0
ZAN PL
02-09 20:15
KVZ SC  logo
KVZ SC 1
Chipukizi FC  logo
Chipukizi FC 0