NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả

INT FRL
03-02 22:00
Jordan U17  logo
Jordan U17 1
Uzbekistan U17  logo
Uzbekistan U17 1
BEN Ligue 1
03-02 22:00
LOTO  logo
LOTO 1
JS Pobe  logo
JS Pobe 0
CAE Elite One
03-02 22:00
Stade Renard de Melong  logo
Stade Renard de Melong 0
UMS de Loum  logo
UMS de Loum 0
SWI Divison 1
03-02 22:00
FC Wettswil Bonstetten  logo
FC Wettswil Bonstetten 2
YF Juventus Zurich  logo
YF Juventus Zurich 0
SWI Divison 1
03-02 22:00
FC Schotz  logo
FC Schotz 1
solothurn  logo
solothurn 1
GIAO HỮU CLB
03-02 21:30
United Riccione U19  logo
United Riccione U19 0
Pro Piacenza U19  logo
Pro Piacenza U19 4
GIAO HỮU CLB
03-02 21:00
NK Celik  logo
NK Celik 4
FK Buducnost Banovici  logo
FK Buducnost Banovici 0
GIAO HỮU CLB
03-02 21:00
Roskilde  logo
Roskilde 0
BK Frem  logo
BK Frem 1
GIAO HỮU CLB
03-02 21:00
Sogndal  logo
Sogndal 0
Stjørdals-Blink Fotball  logo
Stjørdals-Blink Fotball 0
3. HNL
03-02 21:30
NK Lucko  logo
NK Lucko 2
Sava Gao Char Meisel  logo
Sava Gao Char Meisel 1
3. HNL
03-02 21:30
NK Udarnik Kurilovec  logo
NK Udarnik Kurilovec 0
HASK Zagreb  logo
HASK Zagreb 0
3. HNL
03-02 21:00
Trnje  logo
Trnje 0
Karlovac  logo
Karlovac 1
3. HNL
03-02 21:00
Bjelovar  logo
Bjelovar 2
Mladost Zdralovi  logo
Mladost Zdralovi 0
3. HNL
03-02 21:00
Hrvace  logo
Hrvace 2
Jadran LP  logo
Jadran LP 0
3. HNL
03-02 21:00
NK Vodice  logo
NK Vodice 0
NK Zagora Unesic  logo
NK Zagora Unesic 2
GER NOFV-Oberliga
03-02 21:30
TVD Velbert  logo
TVD Velbert 1
Uerdingen KFC 05  logo
Uerdingen KFC 05 2
GER NOFV-Oberliga
03-02 21:00
SV Ramlingen Ehlershausen  logo
SV Ramlingen Ehlershausen 1
TuS Bersenbruck  logo
TuS Bersenbruck 6
GER NOFV-Oberliga
03-02 21:00
ATSV Mutschelbach  logo
ATSV Mutschelbach 2
VfR Mannheim  logo
VfR Mannheim 0
CONCACAF U20 Championship
03-02 21:30
Suriname U20  logo
Suriname U20 7
Turks   Caicos Islands (U20)  logo
Turks Caicos Islands (U20) 2
WAL Premier League
03-02 21:30
Pen Bont FC  logo
Pen Bont FC 0
Pontypridd  logo
Pontypridd 1
WAL Premier League
03-02 21:30
Aberystwyth Town  logo
Aberystwyth Town 1
Barry Town United  logo
Barry Town United 1
Angola Girabola League
03-02 21:30
Interclube Luanda  logo
Interclube Luanda 0
Kabuscorp do Palanca  logo
Kabuscorp do Palanca 1
AZE Premier League
03-02 21:30
Sabah Baku  logo
Sabah Baku 2
Araz Nakhchivan  logo
Araz Nakhchivan 0
NED Tweede Divisie
03-02 21:30
Jong Sparta Rotterdam Youth  logo
Jong Sparta Rotterdam Youth 2
Almere City Youth  logo
Almere City Youth 0
Bundesliga
03-02 21:30
Union Berlin  logo
Union Berlin 0
Borussia Dortmund  logo
Borussia Dortmund 2
Bundesliga
03-02 21:30
FSV Mainz 05  logo
FSV Mainz 05 1
Borussia Monchengladbach  logo
Borussia Monchengladbach 1
Bundesliga
03-02 21:30
FC Heidenheim  logo
FC Heidenheim 1
Eintracht Frankfurt  logo
Eintracht Frankfurt 2
Bundesliga
03-02 21:30
SV Darmstadt 98  logo
SV Darmstadt 98 0
FC Augsburg  logo
FC Augsburg 6
Bundesliga
03-02 21:30
VfL Bochum  logo
VfL Bochum 1
RB Leipzig  logo
RB Leipzig 4
UZB Super League
03-02 21:15
Sogdiana Jizak  logo
Sogdiana Jizak 1
Neftchi Fargona  logo
Neftchi Fargona 2
SWE Cup
03-02 21:15
Hacken  logo
Hacken 1
Brommapojkarna  logo
Brommapojkarna 1
SWE Cup
03-02 21:15
Ostersunds FK  logo
Ostersunds FK 1
Landskrona BoIS  logo
Landskrona BoIS 0
COL U19
03-02 21:00
Envigado U19  logo
Envigado U19 2
Turbo FC U19  logo
Turbo FC U19 1
CZE Women's Cup
03-02 21:00
FC Viktoria Plzen(w)  logo
FC Viktoria Plzen(w) 0
Sparta Praha (w)  logo
Sparta Praha (w) 5
BLR Super Cup
03-02 21:00
Torpedo-BelAZ  logo
Torpedo-BelAZ 0
Dinamo Minsk  logo
Dinamo Minsk 0
MLW
03-02 21:00
SC Chabab Mohamedia (W)  logo
SC Chabab Mohamedia (W) 4
Raja Ait Iazza (w)  logo
Raja Ait Iazza (w) 2
ICP 3
03-02 21:00
SS Turris Calcio U19  logo
SS Turris Calcio U19 2
Virtus Francavilla U19  logo
Virtus Francavilla U19 1
FRA National 3
03-02 21:00
Reims Ste Anne  logo
Reims Ste Anne 1
Prix Les Mezieres  logo
Prix Les Mezieres 0
IRE Leinster Senior League
03-02 21:00
College Corinthians  logo
College Corinthians 1
Avomdale United  logo
Avomdale United 0
GER SHL
03-02 21:00
Dornbreite Lubeck  logo
Dornbreite Lubeck 0
SV Preussen 09 Reinfeld  logo
SV Preussen 09 Reinfeld 4
GER SHL
03-02 21:00
MTSV Hohenwestedt  logo
MTSV Hohenwestedt 0
TSV Bordesholm  logo
TSV Bordesholm 0
AUT Landesliga
03-02 21:00
FC 1980 Wien  logo
FC 1980 Wien 2
Stadlau  logo
Stadlau 0
AUT Landesliga
03-02 21:00
Askoe Oedt  logo
Askoe Oedt 1
Micheldorf  logo
Micheldorf 2
POL Liga 3
03-02 21:00
Unia Swarzedz  logo
Unia Swarzedz 0
KS Pogon Nowe Skalmierzyce  logo
KS Pogon Nowe Skalmierzyce 1
POL Liga 3
03-02 21:00
KS Legionovia Legionowo  logo
KS Legionovia Legionowo 1
Mlawianka Mlawa  logo
Mlawianka Mlawa 2
MAR Botola 2
03-02 21:00
Racing Casablanca  logo
Racing Casablanca 2
Raja de Beni Mellal  logo
Raja de Beni Mellal 5
MAR Botola 2
03-02 21:00
Olympique Dcheira  logo
Olympique Dcheira 2
ASS Association Sportive de Sa  logo
ASS Association Sportive de Sa 0
MAR Botola 2
03-02 21:00
JSM Jeunesse Sportive El Massi  logo
JSM Jeunesse Sportive El Massi 1
Wydad Fes  logo
Wydad Fes 0
MAR Botola 2
03-02 21:00
Chabab Atlas Khenifra  logo
Chabab Atlas Khenifra 1
Ittifaq Marrakech  logo
Ittifaq Marrakech 0
JOR Premier League
03-02 21:00
Moghayer Al Sarhan  logo
Moghayer Al Sarhan 1
Maan  logo
Maan 0