NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

JOR Premier League logo

JOR Premier League

Hiệp 1

23:30

16'

Al Hussein
Al Hussein logo
0-0
AL Salt logo

AL Salt

0-0
FRA National 3 logo

FRA National 3

Hiệp 1

23:00

47'

Compiegne
Compiegne logo
0-3
Lens B logo

Lens B

0-3
RWA National League logo

RWA National League

Hiệp 1

23:00

23'

APR FC
APR FC logo
0-0
Etincelles logo

Etincelles

1
0-0
SWI Women's Division 1 logo

SWI Women's Division 1

Hiệp 1

23:00

40'

Grasshopper(w)
Grasshopper(w) logo
0-2
Servette (w) logo

Servette (w)

0-2
Hiệp 1

23:00

44'

Karkonosze Jelenia Gora
Karkonosze Jelenia Gora logo
1-1
Rakow Czestochowa 2 logo

Rakow Czestochowa 2

1-1

23:00

45'

1
Laanemaa Haapsalu
Laanemaa Haapsalu logo
0-0
Parnu JK logo

Parnu JK

1
0-0

23:00

45'

1
Torpedo Kutaisi
Torpedo Kutaisi logo
3-0
Samtredia logo

Samtredia

1
3-0

23:00

43'

Welayta Dicha
Welayta Dicha logo
0-0
Shashemene Kenema FC logo

Shashemene Kenema FC

0-0

23:00

44'

1
Doxa Katokopias
Doxa Katokopias logo
1-0
Karmiotissa Polemidion logo

Karmiotissa Polemidion

2
1-0

23:00

40'

Grasshopper(w)
Grasshopper(w) logo
0-2
Servette (w) logo

Servette (w)

0-2

23:00

43'

Petrzalka(w)
Petrzalka(w) logo
0-0
Tatran Presov (w) logo

Tatran Presov (w)

0-0

23:00

45'

2
Leioa
Leioa logo
1-1
Cultural de Durango logo

Cultural de Durango

1
1-1

23:00

45'

Malaga City
Malaga City logo
0-0
Motril logo

Motril

0-0

23:00

45'

CD Cristo Atletico
CD Cristo Atletico logo
1-0
Villaralbo CF logo

Villaralbo CF

1-0

23:00

45'

CD Tarancon
CD Tarancon logo
0-1
CD Torrijos logo

CD Torrijos

0-1

23:00

45'

At. Pulpileno
At. Pulpileno logo
1-0
EG El Palmar logo

EG El Palmar

1-0

23:00

44'

1
FK Graffin Vlasim
FK Graffin Vlasim logo
0-0
SK Slovan Varnsdorf logo

SK Slovan Varnsdorf

0-0

23:00

42'

Elana Torun
Elana Torun logo
0-0
Zawisza Bydgoszcz SA logo

Zawisza Bydgoszcz SA

2
0-0

23:00

23'

APR FC
APR FC logo
0-0
Etincelles logo

Etincelles

1
0-0

23:00

44'

1
Parndorf
Parndorf logo
3-1
Luders Dov logo

Luders Dov

2
3-1

23:00

44'

Braga B (W)
Braga  B (W) logo
0-0
Estoril Praia (w) logo

Estoril Praia (w)

1
0-0

23:00

47'

Junior Pro FC
Junior Pro FC logo
0-1
Gardnersville FC logo

Gardnersville FC

0-1

23:00

47'

2
Samira FC
Samira FC logo
0-0
Shaita FC logo

Shaita FC

1
0-0

23:00

44'

1
MFK Skalica
MFK Skalica logo
0-0
Trencin logo

Trencin

0-0

23:00

46'

Avranches
Avranches logo
0-0
Red Star FC 93 logo

Red Star FC 93

1
0-0

23:00

46'

Villefranche
Villefranche logo
0-1
Versailles 78 logo

Versailles 78

0-1

23:00

47'

Compiegne
Compiegne logo
0-3
Lens B logo

Lens B

0-3

23:00

82'

Academica Coimbra U19
Academica Coimbra U19 logo
0-0
Belenenses U19 logo

Belenenses U19

2
0-0

23:00

83'

1
Alverca U19
Alverca U19 logo
2-1
SC Uniao Torreense U19 logo

SC Uniao Torreense U19

0-0

23:00

90'

Beira Mar U19
Beira Mar U19 logo
2-0
Vitoria FC Setubal U19 logo

Vitoria FC Setubal U19

2
0-0

23:00

45'

CD Colindres
CD Colindres logo
0-0
CF Vimenor logo

CF Vimenor

0-0

23:00

44'

Akhmat Grozny
Akhmat Grozny logo
0-0
Ural Yekaterinburg logo

Ural Yekaterinburg

0-0

23:00

45'

Olimpia Grudziadz
Olimpia Grudziadz logo
0-0
Kotwica Kolobrzeg logo

Kotwica Kolobrzeg

1
0-0

23:00

46'

2
Reims
Reims logo
0-0
Lille logo

Lille

0-0

23:00

45'

NK Rudar Velenje
NK Rudar Velenje logo
2-1
NK Fuzinar logo

NK Fuzinar

2-1

23:00

45'

Ardagger
Ardagger logo
0-0
Wiener Viktoria logo

Wiener Viktoria

0-0

23:00

45'

USV RB Weindorf St.Anna
USV RB Weindorf St.Anna logo
1-1
Vocklamarkt logo

Vocklamarkt

1
1-1

23:00

45'

MFK Ruzomberok
MFK Ruzomberok logo
1-0
Sport Podbrezova logo

Sport Podbrezova

2
1-0

23:00

44'

1
Dukla Banska Bystrica
Dukla Banska Bystrica logo
1-0
FK Kosice logo

FK Kosice

1-0

23:00

44'

2
Slovan Bratislava
Slovan Bratislava logo
1-0
Spartak Trnava logo

Spartak Trnava

1
1-0

23:00

44'

1
Michalovce
Michalovce logo
1-1
FC ViOn Zlate Moravce-Vrable logo

FC ViOn Zlate Moravce-Vrable

1-1

23:00

45'

1
Dunajska Streda
Dunajska Streda logo
0-1
MSK Zilina logo

MSK Zilina

0-1

23:00

45'

1
Hatayspor
Hatayspor logo
0-2
Fenerbahce logo

Fenerbahce

2
0-2

23:00

44'

Sakaryaspor
Sakaryaspor logo
0-0
Manisa Futbol Kulübü logo

Manisa Futbol Kulübü

0-0

23:00

44'

Dalvik Reynir
Dalvik Reynir logo
0-1
Vikingur Reykjavik logo

Vikingur Reykjavik

0-1

23:00

45'

Atletico Mineros
Atletico Mineros logo
0-1
SD Torina logo

SD Torina

0-1

23:00

45'

Atletico Albericia
Atletico Albericia logo
0-0
CD Guarnizo logo

CD Guarnizo

0-0

23:00

46'

1
JS Saoura
JS Saoura logo
1-1
CS Constantine logo

CS Constantine

1
1-1

23:00

43'

Paradou AC
Paradou AC logo
0-0
Biskra logo

Biskra

1
0-0

23:00

46'

Simba Sports Club
Simba Sports Club logo
3-0
Jwaneng Galaxy logo

Jwaneng Galaxy

3-0

23:00

46'

Wydad Casablanca
Wydad Casablanca logo
1-0
ASEC MIMOSAS logo

ASEC MIMOSAS

1
1-0

23:00

43'

Arandina
Arandina logo
1-0
Union Langreo logo

Union Langreo

1
1-0

23:00

45'

1
Teuta Durres
Teuta Durres logo
2-0
Erzeni logo

Erzeni

2-0

23:00

45'

Vllaznia Shkoder
Vllaznia Shkoder logo
1-0
KF Tirana logo

KF Tirana

1
1-0

23:00

45'

Kolubara
Kolubara logo
1-0
FK Dubocica logo

FK Dubocica

1
1-0

23:00

45'

Manchego Ciudad
Manchego Ciudad logo
0-0
Sevilla Atletico logo

Sevilla Atletico

2
0-0

23:10

33'

Hajduk Split
Hajduk Split logo
0-0
Istra 1961 Pula logo

Istra 1961 Pula

1
0-0

23:10

41'

Kolos Kovalyovka
Kolos Kovalyovka logo
0-1
Rukh Vynnyky logo

Rukh Vynnyky

0-1

23:15

31'

Thor Akureyri
Thor Akureyri logo
0-0
KR Reykjavik logo

KR Reykjavik

0-0

23:15

30'

Al-Wahda FC
Al-Wahda FC logo
1-0
Al-Jazira(UAE) logo

Al-Jazira(UAE)

1-0

23:15

0'

Sierra Leone(w)
Sierra Leone(w) logo
0-0
Liberia U20(w) logo

Liberia U20(w)

0-0

23:30

16'

EF Gava U19
EF Gava U19 logo
0-0
CF Damm U19 logo

CF Damm U19

0-0

23:30

15'

1
Slask Wroclaw
Slask Wroclaw logo
0-0
Widzew lodz logo

Widzew lodz

0-0

23:30

14'

Zenit StPetersburg
Zenit StPetersburg logo
0-0
Spartak Moscow logo

Spartak Moscow

0-0

23:30

14'

Odra Opole
Odra Opole logo
0-0
Wisla Krakow logo

Wisla Krakow

0-0

23:30

14'

Hapoel Jerusalem
Hapoel Jerusalem logo
0-0
Maccabi Bnei Reineh logo

Maccabi Bnei Reineh

0-0

23:30

15'

Hapoel Bnei Sakhnin
Hapoel Bnei Sakhnin logo
1-0
Ashdod MS logo

Ashdod MS

1-0

23:30

13'

Dakar Universite Club
Dakar Universite Club logo
0-0
AS Douanes Dakar logo

AS Douanes Dakar

0-0

23:30

14'

Maribor
Maribor logo
0-0
Domzale logo

Domzale

0-0

23:30

16'

Al Hussein
Al Hussein logo
0-0
AL Salt logo

AL Salt

0-0

23:30

0'

CD Azuqueca
CD Azuqueca logo
0-0
Yugo UD Socuellamos logo

Yugo UD Socuellamos

0-0

23:30

14'

Czarni Sosnowiec(w)
Czarni Sosnowiec(w) logo
0-0
GKS Katowice (w) logo

GKS Katowice (w)

0-0

23:30

0'

SONACOS
SONACOS logo
0-0
Diambars logo

Diambars

0-0

23:30

16'

ASC Jaraaf
ASC Jaraaf logo
0-0
AS Dakar Sacre Coeur logo

AS Dakar Sacre Coeur

0-0

23:30

15'

Teungueth FC
Teungueth FC logo
0-0
US Ouakam Dakar logo

US Ouakam Dakar

0-0

23:30

15'

CD Santa Ursula
CD Santa Ursula logo
1-0
Teror logo

Teror

1-0

23:30

13'

Remo Stars
Remo Stars logo
0-0
Bayelsa United logo

Bayelsa United

0-0

23:30

16'

Utebo FC
Utebo FC logo
1-0
Valle de Egues logo

Valle de Egues

1-0

23:35

10'

Salmiyah
Salmiyah logo
0-0
Al Qadisiya SC logo

Al Qadisiya SC

0-0

23:45

1'

SD Deusto
SD Deusto logo
0-0
CD Lagun Onak logo

CD Lagun Onak

0-0