NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

OMA Professional League logo

OMA Professional League

Hiệp 1

22:45

8'

Oman Club
Oman Club logo
0-0
Sohar SC logo

Sohar SC

0-0
Niger Premier League logo

Niger Premier League

Hiệp 1

22:00

20'

AS Nigelec
AS Nigelec logo
0-0
Sahel SC logo

Sahel SC

0-0
BUL First League logo

BUL First League

Hiệp 1

22:30

25'

Botev Plovdiv
Botev Plovdiv logo
0-0
Etar logo

Etar

0-0
KSA Professional League logo

KSA Professional League

Hiệp 1

21:00

90+'

2
Al-Riyadh
Al-Riyadh logo
1-1
Al-Raed SFC logo

Al-Raed SFC

2
0-1
ITA Serie A logo

ITA Serie A

Hiệp 1

02:45

FT

Torino
Torino logo
0-2
Lazio logo

Lazio

0-0
AUS NSW Premier League logo

AUS NSW Premier League

Hiệp 1

15:30

FT

Sydney Fc Youth
Sydney Fc Youth logo
2-0
Manly United logo

Manly United

2-0
COL Torneo BetPlay Dimayor logo

COL Torneo BetPlay Dimayor

Hiệp 1

06:00

FT

Deportes Quindio
Deportes Quindio logo
4-0
Real Santander logo

Real Santander

2-0
ENG U21 Premier League logo

ENG U21 Premier League

Hiệp 1

20:00

FT

Middlesbrough U21
Middlesbrough U21 logo
1-3
Chelsea U21 logo

Chelsea U21

1-0
Rural Football Super League logo

Rural Football Super League

Hiệp 1

18:00

FT

Liangwang FC
Liangwang FC logo
9-1
Gaonan FC logo

Gaonan FC

4-0
CONMEBOL Recopa Sudamericana logo

CONMEBOL Recopa Sudamericana

Hiệp 1

07:30

FT

Liga Universitaria Quito
Liga Universitaria Quito logo
1-0
Fluminense RJ logo

Fluminense RJ

0-0
ARM First League logo

ARM First League

Hiệp 1

17:30

FT

BKMA II
BKMA II logo
2-2
Urartu II logo

Urartu II

1-2
UKR Premier League logo

UKR Premier League

Hiệp 1

20:30

FT

LNZ Cherkasy
LNZ Cherkasy logo
0-3
Kryvbas logo

Kryvbas

0-1
LBN Premier League logo

LBN Premier League

Hiệp 1

21:00

FT

Nejmeh
Nejmeh logo
1-0
Racing Beirut logo

Racing Beirut

1-0
UEFA European U17 Women's Championship logo

UEFA European U17 Women's Championship

Hiệp 1

17:30

FT

Republic of Ireland U17(w)
Republic of Ireland U17(w) logo
3-0
Israel (w) U17 logo

Israel (w) U17

1-0
TZA Azam Sports Federation Cup logo

TZA Azam Sports Federation Cup

Hiệp 1

23:00

FT

Azam
Azam logo
5-0
Green Warriors logo

Green Warriors

2-0
BRA Campeonato Baiano Division logo

BRA Campeonato Baiano Division

Hiệp 1

05:15

FT

Jequie BA
Jequie BA logo
2-1
Itabuna BA logo

Itabuna BA

0-1
Women's Four Nations Tournament logo

Women's Four Nations Tournament

Hiệp 1

00:00

FT

malta(w)
malta(w) logo
2-0
Faroe Islands (w) logo

Faroe Islands (w)

0-0
BRA Copa do Nordeste logo

BRA Copa do Nordeste

Hiệp 1

05:00

FT

Botafogo PB
Botafogo PB logo
1-2
Altos/PI logo

Altos/PI

1-0
LIB Premier League logo

LIB Premier League

Hiệp 1

20:30

FT

Al Bashayir SC
Al Bashayir SC logo
1-0
Al Khmes logo

Al Khmes

0-0
KSA Professional League logo

KSA Professional League

Hiệp 1

21:00

FT

Al Taawoun
Al Taawoun logo
3-1
Al-Okhdood logo

Al-Okhdood

2-0
UGA Premier League logo

UGA Premier League

Hiệp 1

20:00

FT

Ma Lu
Ma Lu logo
0-0
BUL FC logo

BUL FC

0-0
Liberian second Division logo

Liberian second Division

Hiệp 1

23:00

FT

Discoveries SA
Discoveries SA logo
5-0
Wologisi FC logo

Wologisi FC

2-0
Hiệp 1

23:00

FT

Al-Ittihad Club Al-Ittihad Club logo
2-1
Navbahor Namangan logo

Navbahor Namangan

1-1

23:00

FT

Al Ittifaq Al Ittifaq logo
5-0
Qalali logo

Qalali

3-0

23:00

FT

Al Ittihad Al Ittihad logo
0-2
Al-Budaiya logo

Al-Budaiya

0-1

23:00

FT

Um Alhassam Um Alhassam logo
0-2
Etehad Alreef logo

Etehad Alreef

0-0

23:00

FT

Azam Azam logo
5-0
Green Warriors logo

Green Warriors

2-0

23:00

FT

Discoveries SA Discoveries SA logo
5-0
Wologisi FC logo

Wologisi FC

2-0

23:10

FT

AS Nordia Jerusalem U19 AS Nordia Jerusalem U19 logo
0-2
Hapoel Jerusalem Malka U19 logo

Hapoel Jerusalem Malka U19

0-0

23:20

FT

Red Hawks FC Red Hawks FC logo
1-1
BK Milan logo

BK Milan

1-0

23:30

FT

Maribor Maribor logo
2-1
NK Bravo logo

NK Bravo

1-1

23:30

FT

Gunjur United Gunjur United logo
1-1
Jam City logo

Jam City

1-1

23:40

FT

Jarra West FC Jarra West FC logo
1-0
Medina United FC logo

Medina United FC

0-0

23:45

FT

Al Arabi Club Al Arabi Club logo
1-1
Kazma logo

Kazma

1-1

00:00

FT

Syrian(w) Syrian(w) logo
0-1
Palestine (w) logo

Palestine (w)

0-0

00:00

FT

IR Tanger IR Tanger logo
2-1
UTS Union Touarga Sport Rabat logo

UTS Union Touarga Sport Rabat

0-1

00:00

FT

Futbol Consultants Moravia Futbol Consultants Moravia logo
0-1
Limon FC logo

Limon FC

0-0

00:00

FT

AmaZulu AmaZulu logo
1-0
Royal AM logo

Royal AM

0-0

00:00

FT

Gibraltar(w) Gibraltar(w) logo
2-3
Liechtenstein (w) logo

Liechtenstein (w)

1-2

00:00

FT

malta(w) malta(w) logo
2-0
Faroe Islands (w) logo

Faroe Islands (w)

0-0

00:00

FT

Italy Beach Soccer Italy Beach Soccer logo
5-2
Tahiti Beach Soccer logo

Tahiti Beach Soccer

0-2

00:00

FT

MFK Karvina B MFK Karvina B logo
4-0
Hlucin logo

Hlucin

3-0

00:00

FT

Spain U20(w) Spain U20(w) logo
3-1
Germany (w) U20 logo

Germany (w) U20

1-0

00:30

FT

Concordia Chiajna Concordia Chiajna logo
1-2
Ceahlaul Piatra Neamt logo

Ceahlaul Piatra Neamt

0-1

00:45

FT

Stade Rennais FC Stade Rennais FC logo
3-2
AC Milan logo

AC Milan

1-1

00:45

FT

SC Freiburg SC Freiburg logo
2-2
Lens logo

Lens

0-2

00:45

FT

Toulouse Toulouse logo
0-0
Benfica logo

Benfica

0-0

00:45

FT

Qarabag Qarabag logo
0-2
Sporting Braga logo

Sporting Braga

0-0

00:45

FT

Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad logo
0-1
Servette logo

Servette

0-1

00:45

FT

Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb logo
1-1
Real Betis logo

Real Betis

0-1

00:45

FT

FK Bodo/Glimt FK Bodo/Glimt logo
1-1
AFC Ajax logo

AFC Ajax

0-1

00:45

FT

SK Furstenfeld SK Furstenfeld logo
0-4
SC Gleisdorf logo

SC Gleisdorf

0-2

01:00

FT

Tzeirey Um El Fahem Tzeirey Um El Fahem logo
2-2
Moadon Sport Tira logo

Moadon Sport Tira

1-0

01:00

FT

Al-Hilal Saudi FC Al-Hilal Saudi FC logo
3-1
Sepahan logo

Sepahan

0-0

01:15

FT

Zumbi EC Zumbi EC logo
1-0
CRB U20 logo

CRB U20

0-0

01:30

FT

Hapoel Marmorek lrony Rehovot Hapoel Marmorek lrony Rehovot logo
1-4
Maccabi Yavne logo

Maccabi Yavne

1-2

01:30

FT

Shimshon Kafr Qasim Shimshon Kafr Qasim logo
3-1
Maccabi Ironi Ashdod logo

Maccabi Ironi Ashdod

1-1

01:30

FT

Arminia Eilendorf Arminia Eilendorf logo
3-0
Kohlscheider BC logo

Kohlscheider BC

2-0

01:30

FT

Psv Eindhoven(w) Psv Eindhoven(w) logo
6-3
Zwolle Women logo

Zwolle Women

2-2

01:30

FT

Afturelding(w) Afturelding(w) logo
2-0
Kopavogur Women logo

Kopavogur Women

1-0

02:00

FT

Sao Paulo Crystal FC Sao Paulo Crystal FC logo
1-1
Atletico Cajazeirense PB logo

Atletico Cajazeirense PB

0-0

02:00

FT

Royal Pari FC Royal Pari FC logo
0-1
Nacional Potosi logo

Nacional Potosi

0-0

02:00

FT

MCO Mouloudia Oujda MCO Mouloudia Oujda logo
1-1
CAYB Club Athletic Youssoufia logo

CAYB Club Athletic Youssoufia

0-0

02:30

FT

Fjolnir Fjolnir logo
1-1
Stjarnan Gardabaer logo

Stjarnan Gardabaer

0-1

02:45

FT

Torino Torino logo
0-2
Lazio logo

Lazio

0-0

03:00

FT

AS Roma AS Roma logo
1-1
Feyenoord logo

Feyenoord

1-1

03:00

FT

SCP SCP logo
1-1
Young Boys logo

Young Boys

1-0

03:00

FT

Sparta Praha Sparta Praha logo
4-1
Galatasaray logo

Galatasaray

1-1

03:00

FT

Marseille Marseille logo
3-1
FC Shakhtar Donetsk logo

FC Shakhtar Donetsk

1-1

03:00

FT

Slovan Bratislava Slovan Bratislava logo
0-1
Sturm Graz logo

Sturm Graz

0-0

03:00

FT

Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt logo
1-2
Union Saint-Gilloise logo

Union Saint-Gilloise

0-0

03:00

FT

Ferencvarosi TC Ferencvarosi TC logo
0-1
Olympiakos Piraeus logo

Olympiakos Piraeus

0-1

03:00

FT

Legia Warszawa Legia Warszawa logo
0-3
Molde logo

Molde

0-2

03:00

FT

Genesis de Comayagua Genesis de Comayagua logo
1-1
Motagua Reserves logo

Motagua Reserves

0-0

03:00

FT

San Lorenzo Reserves San Lorenzo Reserves logo
0-1
Racing Club Reserves logo

Racing Club Reserves

0-0

03:00

FT

Sarmiento Junin Reserves Sarmiento Junin Reserves logo
0-1
Defensa y Justicia Reserves logo

Defensa y Justicia Reserves

0-1

03:00

FT

Instituto AC Cordoba II Instituto AC Cordoba II logo
0-1
Banfield Reserves logo

Banfield Reserves

0-1

03:00

FT

Estudiantes LP Reserves Estudiantes LP Reserves logo
2-1
Union Santa Fe Reserves logo

Union Santa Fe Reserves

0-0

03:00

FT

CA Talleres de Córdoba Reserves CA Talleres de Córdoba Reserves logo
4-2
Platense Reserves logo

Platense Reserves

3-2

03:30

FT

Real Noroeste Real Noroeste logo
1-4
Cuiaba logo

Cuiaba

0-3

04:00

FT

Deportes Tolima Deportes Tolima logo
0-0
Atletico Bucaramanga logo

Atletico Bucaramanga

0-0

04:00

FT

Guadalupe FC Guadalupe FC logo
7-0
Municipal Turrialba logo

Municipal Turrialba

1-0

04:00

FT

CD Victoria La Ceiba Reserves CD Victoria La Ceiba Reserves logo
1-1
Olancho FC Reserves logo

Olancho FC Reserves

0-0

05:00

FT

Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense logo
1-1
CD El Nacional logo

CD El Nacional

1-0

05:00

FT

Botafogo PB Botafogo PB logo
1-2
Altos/PI logo

Altos/PI

1-0

05:00

FT

Vaiala Tongan Vaiala Tongan logo
0-14
Vaivase Tai FC logo

Vaivase Tai FC

0-8

05:00

FT

Tigre Reserves Tigre Reserves logo
0-0
Boca Juniors Reserve logo

Boca Juniors Reserve

0-0

05:15

FT

Jequie BA Jequie BA logo
2-1
Itabuna BA logo

Itabuna BA

0-1

06:00

FT

Deportes Quindio Deportes Quindio logo
4-0
Real Santander logo

Real Santander

2-0

06:00

FT

AD Confiança AD Confiança logo
4-0
AD Atletica Gloriense logo

AD Atletica Gloriense

1-0

06:00

FT

Cianorte PR Cianorte PR logo
0-3
Corinthians Paulista (SP) logo

Corinthians Paulista (SP)

0-2

06:00

FT

Aguia de Maraba Aguia de Maraba logo
3-2
Coritiba PR logo

Coritiba PR

1-1

06:00

FT

Humaita AC Humaita AC logo
1-1
Trem-AP logo

Trem-AP

0-0

06:10

FT

America de Cali America de Cali logo
0-1
La Equidad logo

La Equidad

0-1

06:15

FT

Costa Rica(w) Costa Rica(w) logo
0-1
Paraguay (w) logo

Paraguay (w)

0-0

06:15

FT

Sampaio Correa Sampaio Correa logo
2-2
Pinheiro AC logo

Pinheiro AC

1-2

07:00

FT

Moca FC Moca FC logo
0-3
Nashville logo

Nashville

0-2

07:00

FT

River Plate Reserves River Plate Reserves logo
2-1
Velez Sarsfield Reserves logo

Velez Sarsfield Reserves

2-0

07:00

FT

San Martin FC San Martin FC logo
0-0
CD Arabe Unido Reserves logo

CD Arabe Unido Reserves

0-0

07:30

FT

Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba logo
0-1
Colo Colo logo

Colo Colo

0-0

07:30

FT

Liga Universitaria Quito Liga Universitaria Quito logo
1-0
Fluminense RJ logo

Fluminense RJ

0-0

08:00

FT

Sporting San Miguelito Reserves Sporting San Miguelito Reserves logo
1-1
Alianza FC Panama Reserves logo

Alianza FC Panama Reserves

0-0

08:05

FT

Leones Negros UdeG Leones Negros UdeG logo
1-0
Club Chivas Tapatio logo

Club Chivas Tapatio

1-0

08:20

FT

Deportiva Once Caldas Deportiva Once Caldas logo
1-2
Deportivo Pereira logo

Deportivo Pereira

0-2

09:00

FT

Cavalier FC Cavalier FC logo
0-2
FC Cincinnati logo

FC Cincinnati

0-1

09:00

FT

Canada(w) Canada(w) logo
6-0
El Salvador (w) logo

El Salvador (w)

3-0

10:00

FT

Tupapa Maraerenga Tupapa Maraerenga logo
3-2
Veitongo FC logo

Veitongo FC

1-1

10:05

FT

Atletico La Paz Atletico La Paz logo
1-0
CSyD Dorados de Sinaloa logo

CSyD Dorados de Sinaloa

1-0

11:30

FT

South Tibet FC South Tibet FC logo
0-4
Services logo

Services

0-2

12:00

FT

Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima logo
2-0
Urawa Red Diamonds logo

Urawa Red Diamonds

1-0

13:00

FT

Mumbai City FC U18 Mumbai City FC U18 logo
5-1
Somaiya FC logo

Somaiya FC

4-1

13:30

FT

Sydney FC U20 Sydney FC U20 logo
0-1
Manly United U20 logo

Manly United U20

0-0

14:00

FT

Bankstown City Lions U20 Bankstown City Lions U20 logo
3-3
Northern Tigers U20 logo

Northern Tigers U20

2-1

14:00

FT

Dong Thap U19 Dong Thap U19 logo
1-3
PVF Vietnam U19 logo

PVF Vietnam U19

0-3

14:15

FT

Northcote City U23 Northcote City U23 logo
6-2
Kingston City U23 logo

Kingston City U23

1-2

14:15

FT

Preston Lions U23 Preston Lions U23 logo
1-3
Western United FC U23 logo

Western United FC U23

1-2

14:15

FT

Werribee City U23 Werribee City U23 logo
1-0
Melbourne City U23 logo

Melbourne City U23

1-0

15:00

FT

Persita Tangerang Persita Tangerang logo
1-1
Persebaya Surabaya logo

Persebaya Surabaya

1-0

15:00

FT

PSIS Semarang PSIS Semarang logo
1-1
Dewa United FC logo

Dewa United FC

1-0

15:00

FT

Ipswich FC U23 Ipswich FC U23 logo
3-1
St George Willawong FC U23 logo

St George Willawong FC U23

1-0

15:00

FT

Moreton City Excelsior II U23 Moreton City Excelsior II U23 logo
1-2
Caboolture FC U23 logo

Caboolture FC U23

0-1

15:15

FT

Capalaba Bulldogs U23 Capalaba Bulldogs U23 logo
1-1
Eastern Suburbs U23(AUS) logo

Eastern Suburbs U23(AUS)

0-1

15:30

FT

Sydney Fc Youth Sydney Fc Youth logo
2-0
Manly United logo

Manly United

2-0

15:30

FT

NEROCA NEROCA logo
1-2
Delhi FC logo

Delhi FC

0-2

15:30

FT

Melbourne Knights Melbourne Knights logo
3-3
Avondale FC logo

Avondale FC

0-2

15:45

FT

Brisbane Roar Brisbane Roar logo
2-2
Western United FC logo

Western United FC

0-1

15:45

FT

Beitar Tel Aviv Beitar Tel Aviv logo
0-3
SC Bnei Jaffa Ortodoxim logo

SC Bnei Jaffa Ortodoxim

0-1

16:00

FT

Modbury Jets Modbury Jets logo
2-3
Para Hills Knlghts SC logo

Para Hills Knlghts SC

0-2

16:00

FT

Sheikh Jamal Sheikh Jamal logo
2-1
Rahmatganj MFS logo

Rahmatganj MFS

1-1

16:00

FT

Mohammedan Dhaka Mohammedan Dhaka logo
2-2
Abahani Limited Dhaka logo

Abahani Limited Dhaka

0-1

16:00

FT

Nagoya Grampus Nagoya Grampus logo
0-3
Kashima Antlers logo

Kashima Antlers

0-1

16:00

FT

Bankstown City Lions Bankstown City Lions logo
1-4
Northern Tigers logo

Northern Tigers

1-1

16:00

FT

Green Gully Cavaliers Green Gully Cavaliers logo
4-1
Manningham United Blues logo

Manningham United Blues

1-0

16:00

FT

Inter Aliya Tel Aviv Inter Aliya Tel Aviv logo
1-3
Beitar Ramat Gan logo

Beitar Ramat Gan

0-1

16:00

FT

SC Shicun Hamizrah SC Shicun Hamizrah logo
0-1
Maccabi Kiryat Gat logo

Maccabi Kiryat Gat

0-0

16:00

FT

Hapoel Ironi Gedera Hapoel Ironi Gedera logo
0-4
Sderot logo

Sderot

0-2

16:00

FT

FC Hapoel Bnei Ashdod FC Hapoel Bnei Ashdod logo
4-1
Maccabi Ramla logo

Maccabi Ramla

2-1

16:00

FT

Becamex Binh Duong U19 Becamex Binh Duong U19 logo
0-1
Huda Hue U19 logo

Huda Hue U19

0-1

16:00

FT

ASM Oran U21 ASM Oran U21 logo
2-3
SC Mecheria U21 logo

SC Mecheria U21

0-1

16:00

FT

Meghalaya Meghalaya logo
1-2
Assam logo

Assam

1-2

16:00

FT

Hearst Neville Hearst Neville logo
0-2
Fraser Park FC logo

Fraser Park FC

0-0

16:00

FT

Hapoel Bnei Musmus Hapoel Bnei Musmus logo
3-1
Hapoel Yafia logo

Hapoel Yafia

1-0

16:15

FT

Ham Kam Ham Kam logo
0-4
Fredrikstad logo

Fredrikstad

0-3

16:15

FT

Hapoel Sandala Gilboa Hapoel Sandala Gilboa logo
0-4
Maccabi Neve Shaanan Eldad logo

Maccabi Neve Shaanan Eldad

0-1

16:20

FT

Hapoel Mahane Yehuda Hapoel Mahane Yehuda logo
1-0
Hakoah Amidar Ramat Gan FC logo

Hakoah Amidar Ramat Gan FC

0-0

16:30

FT

Werribee City Werribee City logo
1-1
Melbourne City NPL logo

Melbourne City NPL

1-0

16:30

FT

Northcote City Northcote City logo
1-4
Kingston City logo

Kingston City

0-1

16:30

FT

Preston Lions Preston Lions logo
2-1
Western United FC NPL logo

Western United FC NPL

0-0

16:30

FT

Gold Coast Knights Gold Coast Knights logo
9-0
Brisbane Wolves logo

Brisbane Wolves

6-0

16:30

FT

Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond logo
1-1
JK Tallinna Kalev logo

JK Tallinna Kalev

0-0

16:50

FT

CFN Boumerdes (W) CFN Boumerdes (W) logo
4-0
W Hassi Messaoud (W) logo

W Hassi Messaoud (W)

0-0

17:00

FT

Veres Rivne U21 Veres Rivne U21 logo
0-0
Kolos Kovalivka U21 logo

Kolos Kovalivka U21

0-0

17:00

FT

Rukh Vynnyky Youth Rukh Vynnyky Youth logo
0-1
Polissya Zhytomyr U21 logo

Polissya Zhytomyr U21

0-0

17:00

FT

Hoang Anh Gia Lai Hoang Anh Gia Lai logo
0-0
Quang Nam logo

Quang Nam

0-0

17:00

FT

Hong Linh Ha Tinh Hong Linh Ha Tinh logo
1-0
Khatoco Khanh Hoa logo

Khatoco Khanh Hoa

1-0

17:00

FT

VC Warriors VC Warriors logo
1-0
Tamale City logo

Tamale City

0-0

17:00

FT

Moreton Bay United Reserves Moreton Bay United Reserves logo
3-3
Caboolture FC logo

Caboolture FC

2-2

17:00

FT

Ipswich City Ipswich City logo
0-3
St George Willawong FC logo

St George Willawong FC

0-2

17:00

FT

France U23(w) France U23(w) logo
1-1
Belgium U23(w) logo

Belgium U23(w)

1-1

17:00

FT

Ujpest FC B Ujpest FC B logo
1-3
Vasas SC II logo

Vasas SC II

0-0

17:00

FT

Czech U19(w) Czech U19(w) logo
2-2
Morocco U20 (w) logo

Morocco U20 (w)

2-0

17:00

FT

RSC Hamsik Academy RSC Hamsik Academy logo
1-1
Slovacko II logo

Slovacko II

0-0

17:00

FT

Sporting Club Tel Aviv Sporting Club Tel Aviv logo
0-2
Beitar Petah Tikva logo

Beitar Petah Tikva

0-1

17:00

FT

FC Vitebsk FC Vitebsk logo
1-0
FK Orsha logo

FK Orsha

1-0

17:10

FT

Skala 1911 Stryi Skala 1911 Stryi logo
2-2
Metalist Kharkiv logo

Metalist Kharkiv

0-1

17:20

FT

ALS Batna (W) ALS Batna (W) logo
1-2
CEA Setif (W) logo

CEA Setif (W)

1-1

17:20

FT

Protrack SI Protrack SI logo
1-5
Iron Born FC logo

Iron Born FC

1-1

17:30

FT

BKMA II BKMA II logo
2-2
Urartu II logo

Urartu II

1-2

17:30

FT

Floreat Athena Floreat Athena logo
2-4
Perth Glory Youth logo

Perth Glory Youth

0-2

17:30

FT

Capalaba Bulldogs Capalaba Bulldogs logo
0-2
Eastern Suburbs Brisbane logo

Eastern Suburbs Brisbane

0-1

17:30

FT

Republic of Ireland U17(w) Republic of Ireland U17(w) logo
3-0
Israel (w) U17 logo

Israel (w) U17

1-0

17:30

FT

Slovenia U19(w) Slovenia U19(w) logo
3-1
Croatia (w) U19 logo

Croatia (w) U19

1-1

17:30

FT

Joondalup City Joondalup City logo
2-2
Sorrento F.C. logo

Sorrento F.C.

1-0

17:35

FT

Tzeirey Kafr Kana Tzeirey Kafr Kana logo
1-1
Hapoel Kafr Kanna logo

Hapoel Kafr Kanna

0-1

17:40

FT

Hapoel Herzliya Hapoel Herzliya logo
0-1
Ironi Modiin logo

Ironi Modiin

0-0

17:45

FT

Sport Club Dimona Sport Club Dimona logo
1-2
Hapoel Kfar Shalem logo

Hapoel Kfar Shalem

1-1

17:45

FT

SC Ramla SC Ramla logo
3-1
FC Beitar Yavne logo

FC Beitar Yavne

2-0

18:00

FT

Alashkert Yerevan Alashkert Yerevan  logo
0-1
FK Van Charentsavan logo

FK Van Charentsavan

0-1

18:00

FT

Dnipro Youth Dnipro Youth logo
1-1
FC Mynai U21 logo

FC Mynai U21

1-1

18:00

FT

Al Hudood Al Hudood logo
1-2
Naft Misan logo

Naft Misan

0-0

18:00

FT

Song Lam Nghe An Song Lam Nghe An logo
0-1
Cong An Ha Noi FC logo

Cong An Ha Noi FC

0-0

18:00

FT

Thanh Hoa Thanh Hoa logo
3-2
XM Hai Phong FC logo

XM Hai Phong FC

2-1

18:00

FT

Liangwang FC Liangwang FC logo
9-1
Gaonan FC logo

Gaonan FC

4-0

18:00

FT

Braga U19 Braga U19 logo
3-2
Benfica U19 logo

Benfica U19

2-2

18:00

FT

AS Ashdod AS Ashdod logo
0-0
Agudat Sport Nordia Jerusalem logo

Agudat Sport Nordia Jerusalem

0-0

18:00

FT

Gala FC Gala FC logo
1-1
Ching Fung logo

Ching Fung

1-1

18:00

FT

Warta Poznan Warta Poznan logo
3-1
MKS Notec Czarnkow logo

MKS Notec Czarnkow

2-1

18:00

FT

MSK Zilina B MSK Zilina B logo
1-4
Trinec logo

Trinec

0-2

18:00

FT

Beitar Haifa Yakov Beitar Haifa Yakov logo
0-1
Maccabi Ahi Iksal logo

Maccabi Ahi Iksal

0-0

18:00

FT

Genclerbirligi U19 Genclerbirligi U19 logo
2-0
Bandirmaspor U19 logo

Bandirmaspor U19

2-0

18:00

FT

Sokol Kleczew Sokol Kleczew logo
2-1
Carina Gubin logo

Carina Gubin

1-0

18:15

FT

Bashundhara Kings Bashundhara Kings logo
1-1
Sheikh Russel KC logo

Sheikh Russel KC

0-0

18:20

FT

Al Majd (W) Al Majd (W) logo
1-1
Smouha (W) logo

Smouha (W)

0-0

18:30

FT

Kiryat Yam SC Kiryat Yam SC logo
1-1
Maccabi Nujeidat Ahmed logo

Maccabi Nujeidat Ahmed

0-0

18:30

FT

Riga FC II Riga FC II logo
2-1
Viimsi MRJK logo

Viimsi MRJK

2-1

18:30

FT

Lahti Lahti logo
1-1
IFK Mariehamn logo

IFK Mariehamn

1-0

18:30

FT

Maccabi Lroni Kiryat Malakhi Maccabi Lroni Kiryat Malakhi logo
1-0
Maccabi Shaarayim logo

Maccabi Shaarayim

0-0

18:30

FT

Tzeirey Tira Tzeirey Tira logo
1-0
Hapoel Kiryat Ono logo

Hapoel Kiryat Ono

0-0

18:40

FT

MS Tseirey Taybe MS Tseirey Taybe logo
1-3
Hapoel Bnei Zalfa logo

Hapoel Bnei Zalfa

0-1

18:45

FT

Albirex Niigata FC Albirex Niigata FC logo
3-7
Balestier Khalsa FC logo

Balestier Khalsa FC

1-3

18:45

FT

Lion City Sailors Lion City Sailors logo
0-3
Hougang United FC logo

Hougang United FC

0-2

19:00

FT

Barito Putera Barito Putera logo
1-1
Persib Bandung logo

Persib Bandung

0-1

19:00

FT

Nakhon Pathom FC Nakhon Pathom FC logo
2-2
Muang Thong United logo

Muang Thong United

2-0

19:00

FT

Chanthaburi FC Chanthaburi FC logo
1-0
Chainat Hornbill FC logo

Chainat Hornbill FC

1-0

19:00

FT

SDC Group Hopital FC SDC Group Hopital FC logo
0-1
FC Dikhil logo

FC Dikhil

0-0

19:00

FT

FC Bdin Vidin FC Bdin Vidin logo
0-1
Spartak Varna logo

Spartak Varna

0-0

19:00

FT

Al futowa Al futowa logo
1-0
Al-Sahel(SYR) logo

Al-Sahel(SYR)

0-0

19:00

FT

Hutteen FC Hutteen FC logo
1-0
Al Karamah logo

Al Karamah

1-0

19:00

FT

Al Taleiah Al Taleiah logo
0-1
Jableh SC logo

Jableh SC

0-0

19:00

FT

Bosnia and Herzegovina(w) Bosnia and Herzegovina(w) logo
0-5
Sweden Women logo

Sweden Women

0-2

19:00

FT

Sogndal Sogndal logo
2-3
Aalesund FK logo

Aalesund FK

1-1

19:00

FT

KSZO Ostrowiec KSZO Ostrowiec logo
2-0
Chelmianka Chelm logo

Chelmianka Chelm

0-0

19:00

FT

Poland U17(w) Poland U17(w) logo
1-0
Austria (w) U17 logo

Austria (w) U17

1-0

19:00

FT

MS Tirat HaCarmel MS Tirat HaCarmel logo
6-0
Hapoel Bnei Pardes logo

Hapoel Bnei Pardes

2-0

19:00

FT

Sandefjord Sandefjord logo
2-1
FC Nordsjaelland Reserve logo

FC Nordsjaelland Reserve

0-1

19:00

FT

KF Dinamo Ferizaj KF Dinamo Ferizaj logo
2-3
KF Ulpiana logo

KF Ulpiana

2-2

19:00

FT

Juventus Bucuresti Juventus Bucuresti logo
3-1
ACP 3 Kids Sport Bucuresti logo

ACP 3 Kids Sport Bucuresti

3-0

19:15

FT

Viettel Viettel logo
0-1
Becamex Binh Duong logo

Becamex Binh Duong

0-0

19:20

FT

Baalbek SC Baalbek SC logo
1-0
Al Riyadi Al Abbasiyah logo

Al Riyadi Al Abbasiyah

0-0

19:20

FT

Mabarrah Mabarrah logo
5-2
Al Akhaa Al Ahli SC Aley logo

Al Akhaa Al Ahli SC Aley

3-1

19:30

FT

Bayswater City Bayswater City logo
2-1
Fremantle City logo

Fremantle City

0-0

19:30

FT

NK Radomlje U19 NK Radomlje U19 logo
0-4
ND Ilirija U19 logo

ND Ilirija U19

0-2

19:30

FT

Joondalup United Joondalup United logo
3-1
Gosnells City logo

Gosnells City

2-0

19:40

FT

Balcatta(w) Balcatta(w) logo
3-0
UWA Nedlands Women logo

UWA Nedlands Women

1-0

19:40

FT

Talaea El Geish (W) Talaea El Geish (W) logo
0-0
Al Tayaran Women logo

Al Tayaran Women

0-0

20:00

FT

Hapoel Acco Hapoel Acco logo
2-1
Bnei Yehuda Tel Aviv logo

Bnei Yehuda Tel Aviv

0-0

20:00

FT

Hapoel Umm Al Fahm Hapoel Umm Al Fahm logo
2-1
 Hapoel Nof HaGalil logo

Hapoel Nof HaGalil

0-0

20:00

FT

Ironi Tiberias Ironi Tiberias logo
0-1
Maccabi Kabilio Jaffa logo

Maccabi Kabilio Jaffa

0-0

20:00

FT

Maccabi Herzliya Maccabi Herzliya logo
2-1
Hapoel Afula logo

Hapoel Afula

1-1

20:00

FT

Sekzia Ness Ziona Sekzia Ness Ziona logo
2-1
Hapoel Rishon Lezion logo

Hapoel Rishon Lezion

2-0

20:00

FT

Middlesbrough U21 Middlesbrough U21 logo
1-3
Chelsea U21 logo

Chelsea U21

1-0

20:00

FT

FK Kapaz Ganca FK Kapaz Ganca logo
2-1
FK Gilan Gabala logo

FK Gilan Gabala

1-1

20:00

FT

Ma Lu Ma Lu logo
0-0
BUL FC logo

BUL FC

0-0

20:00

FT

Botev Vratsa Botev Vratsa logo
1-2
Pirin Blagoevgrad logo

Pirin Blagoevgrad

0-1

20:00

FT

Montenegro(w) Montenegro(w) logo
0-2
Northern Ireland (w) logo

Northern Ireland (w)

0-0

20:00

FT

Kristiansund BK Kristiansund BK logo
3-1
Stjørdals-Blink Fotball logo

Stjørdals-Blink Fotball

2-0

20:00

FT

Tanzania(w) Tanzania(w) logo
0-3
South Africa Women logo

South Africa Women

0-1

20:00

FT

Ns Mura U19 Ns Mura U19 logo
0-4
NK Bravo U19 logo

NK Bravo U19

0-0

20:00

FT

SKA Khabarovsk SKA Khabarovsk logo
3-2
Akron Togliatti logo

Akron Togliatti

0-2

20:10

FT

Macau University Macau University logo
1-0
CD Monte Carlo logo

CD Monte Carlo

0-0

20:15

FT

Zimamoto SC Zimamoto SC logo
4-0
JKU FC logo

JKU FC

1-0

20:25

FT

Al Taawon Al Taawon logo
1-2
Dabba Al-Fujairah logo

Dabba Al-Fujairah

1-0

20:25

FT

Al Orooba Al Orooba logo
3-1
Al-Rams logo

Al-Rams

0-1

20:25

FT

GULF. F. C GULF. F. C logo
0-1
Masfout logo

Masfout

0-0

20:30

FT

LNZ Cherkasy LNZ Cherkasy logo
0-3
Kryvbas logo

Kryvbas

0-1

20:30

FT

Duhok Duhok logo
2-1
Karbalaa logo

Karbalaa

0-0

20:30

FT

United United logo
1-0
Al Thaid logo

Al Thaid

0-0

20:30

FT

Al Nahda Al Nahda logo
0-0
Al Shabab SC logo

Al Shabab SC

0-0

20:30

FT

Aizawl FC Aizawl FC logo
0-0
Rajasthan United FC logo

Rajasthan United FC

0-0

20:30

FT

Al Bashayir SC Al Bashayir SC logo
1-0
Al Khmes logo

Al Khmes

0-0

20:30

FT

Tunisia(w) Tunisia(w) logo
1-2
Morocco Women logo

Morocco Women

0-1

20:30

FT

Goa FT Goa FT logo
2-0
Chirag United Kerala logo

Chirag United Kerala

1-0

20:35

FT

Al Dhafra FC Al Dhafra FC logo
1-2
Masafi logo

Masafi

1-2

20:40

FT

Rustaq SC Rustaq SC logo
2-1
Sur SC logo

Sur SC

2-0

20:50

FT

Radnik Sesvete Radnik Sesvete logo
0-1
NK Zrinski Jurjevac logo

NK Zrinski Jurjevac

0-0

21:00

FT

NK Jarun NK Jarun logo
2-2
Bijelo Brdo logo

Bijelo Brdo

0-1

21:00

FT

Al Taawoun Al Taawoun logo
3-1
Al-Okhdood logo

Al-Okhdood

2-0

21:00

FT

Sheffield Wed U21 Sheffield Wed U21 logo
0-2
Coventry U21 logo

Coventry U21

0-0

21:00

FT

Bazar Brothers FC Bazar Brothers FC logo
3-3
St Michel United FC logo

St Michel United FC

2-2

21:00

FT

Chennaiyin FC Chennaiyin FC logo
0-2
Mumbai City FC  logo

Mumbai City FC

0-0

21:00

FT

Nejmeh Nejmeh logo
1-0
Racing Beirut logo

Racing Beirut

1-0

21:00

FT

Lebanon (w) Lebanon (w) logo
0-2
Jordan (w) logo

Jordan (w)

0-0

21:00

FT

Bulgaria(w) Bulgaria(w) logo
0-4
Ukraine (w) logo

Ukraine (w)

0-2

21:00

FT

Skeid Oslo Skeid Oslo logo
3-0
Tromsdalen logo

Tromsdalen

1-0

21:00

FT

England U16 England U16 logo
4-0
Sweden U16 logo

Sweden U16

1-0

21:00

FT

Hrvatski Dragovoljac Hrvatski Dragovoljac logo
1-1
Jadran Porec logo

Jadran Porec

0-1

21:00

FT

NK Opatija NK Opatija logo
5-0
NK Belisce logo

NK Belisce

0-0

21:00

FT

Baltika Kaliningrad Baltika Kaliningrad logo
3-0
Dynamo Moscow logo

Dynamo Moscow

3-0